Y cyngor a democratiaeth > Rhestr Bostio

Rhestr Bostio

Pwyllgor Gwasanaethau Democrataidd

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu. Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Enw, Cyfeiriad1, Cyfeiriad2, Cyfeiriad3, Cyfeiriad4, Cod Post, Ffôn, Ffôn Symudol, E-bost
Cynghorydd D. Tudor Davies, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 832169, , tudordavies@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Andrew Farina-Childs, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07707 096983, andrewfarinachilds@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Christine Forehead, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 029 20868941, , christineforehead@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Adrian Hussey, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07815 554759, adrianhussey@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Martyn Paul James, 2 Hill Street, Ystrad Mynach, Hengoed, , CF82 7AU, 01443 813694, , martynjames@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Leeroy Jeremiah, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07398 185064, leeroyjeremiah@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Colin Peter Mann, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07500 057096, colinmann@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Carl Thomas, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07737 957339, carlthomas@caerphilly.gov.uk
Emma Sullivan, (Ni roddir cyfeiriad)
Cynghorydd Greg Ead, 36 Gelli'r Felin, Caerphilly, , , CF83 2LF, , 07809331200, Gregead@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Amanda McConnell, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07988813975, Amandamcconnell@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Lisa Phipps, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF827PG, 07811 104389, , lisaphipps@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Dianne Price, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 836679, , dianneprice@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Judith Ann Pritchard, 14 Clos Barry, Penpedairheol, Hengoed, , CF82 8HJ, 01443 832785, , Judithpritchard@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Jim Sadler, 30 Farm Close, Oakdale, , , NP12 0DS, 01495 220230, , Jimsadler@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Andrew Whitcombe, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07377942280, andrewwhitcombe@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Jill Winslade, 70 Bryn Dolwen, Bedwas, Caerphilly, , CF83 8EH, , 07923942149, Jillwinslade@caerphilly.gov.uk