Y cyngor a democratiaeth > Rhestr Bostio

Rhestr Bostio

Pwyllgor Gwasanaethau Democrataidd

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu. Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Enw, Cyfeiriad1, Cyfeiriad2, Cyfeiriad3, Cyfeiriad4, Cod Post, Ffôn, Ffôn Symudol, E-bost
Cynghorydd Carol Andrews, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07522 222109, , carolandrews@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Phillip J. Bevan, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 029 20866185, , philbevan@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Wynne David, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07716 431690, , wynnedavid@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd D. Tudor Davies, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 832169, , tudordavies@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Andrew Farina-Childs, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07707 096983, andrewfarinachilds@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Christine Forehead, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 029 20868941, , christineforehead@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Adrian Hussey, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07815 554759, adrianhussey@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Martyn Paul James, 2 Hill Street, Ystrad Mynach, Hengoed, , CF82 7AU, 01443 813694, , martynjames@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Leeroy Jeremiah, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07398 185064, leeroyjeremiah@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Gez Kirby, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07875 150990, gezkirby@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Colin Peter Mann, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07500 057096, colinmann@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Gaynor Denise Oliver, Ty Penallta, Tredomen Park, ystrad Mynach, Hengoed, CF82 7PG, 01685 844615, , gaynoroliver@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Margaret Eiddwen Sargent, Penallta House, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 029 20882910, , margaretsargent@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Carl Thomas, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07737 957339, carlthomas@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Walter Williams, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07788 131633, walterwilliams@caerphilly.gov.uk
Emma Sullivan, (Ni roddir cyfeiriad)