Y cyngor a democratiaeth > Rhestr Bostio

Rhestr Bostio

Grŵp Rheoli Canol Tref Caerffili

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu. Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Enw, Cyfeiriad1, Cyfeiriad2, Cyfeiriad3, Cyfeiriad4, Cod Post, Ffôn, Ffôn Symudol, E-bost
Cynghorydd Phillip J. Bevan, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 029 20866185, , philbevan@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Shayne Cook, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 864360, , shaynecook@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Colin Elsbury, 13 Bryngwyn, Caerffili, , , CF83 1ES, , 07891 925578, colinelsbury@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Christine Forehead, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 029 20868941, , christineforehead@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Miss Elaine Forehead, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 029 20888894, , elaineforehead@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd James Emmanuel Fussell, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07725 191365, jamesfussell@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Barbara Avril Jones, , Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, CF82 7PG, , 02920 883740, barbarajones@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Stephen Kent, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07974 007414, stephenkent@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd James Pritchard, Ty Penallta, Penallta House, Tredomen, Ystrad Mynac, CF82 7PG, 01443 864400, 07854 348033, jamespritchard@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd D. Tudor Davies, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 832169, , tudordavies@caerphilly.gov.uk
Mrs D. Stephens, (Ni roddir cyfeiriad)
Mr D. Stephens, (Ni roddir cyfeiriad)
Ms Tracie Undery, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor Mrs. J. Hibbert, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor Huw Jackson, (Ni roddir cyfeiriad)
Professor Deacon, (Ni roddir cyfeiriad)
Ms M. Hall, (Ni roddir cyfeiriad)
Mr K. Williams, (Ni roddir cyfeiriad)
Mrs S. Cooper, (Ni roddir cyfeiriad)
Inspector Gavin Clifton, (Ni roddir cyfeiriad)
Mr T. Jones, (Ni roddir cyfeiriad)
Mr T. Payne, (Ni roddir cyfeiriad)
Mr K. Robottom, (Ni roddir cyfeiriad)
Mr E. Talbot, (Ni roddir cyfeiriad)
Mr R. Tidridge, (Ni roddir cyfeiriad)
Mr P. Warren, (Ni roddir cyfeiriad)
Ms K. Warrington, (Ni roddir cyfeiriad)
Andrea Jones, (Ni roddir cyfeiriad)