Y cyngor a democratiaeth > Rhestr Bostio

Rhestr Bostio

Grŵp Arweinyddiaeth Craffu

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu. Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Enw, Cyfeiriad1, Cyfeiriad2, Cyfeiriad3, Cyfeiriad4, Cod Post, Ffôn, Ffôn Symudol, E-bost
Cynghorydd Marina Chacon-Dawson, 57 Fairview, Coed Duon, , , NP12 3NR, 01443 821492, , Marinachacon-Dawson@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Patricia Cook, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01495 225164, 07811135454, Patriciacook@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Donna Cushing, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07974 796515, donnacushing@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd D. Tudor Davies, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 832169, , tudordavies@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Adrian Hussey, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07815 554759, adrianhussey@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Martyn Paul James, 2 Hill Street, Ystrad Mynach, Hengoed, , CF82 7AU, 01443 813694, , martynjames@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Gary Johnston, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07739 326005, garyjohnston@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Brenda Miles, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07875 379965, brendamiles@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Teresa Parry, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , , teresaparry@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Lisa Phipps, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF827PG, 07811 104389, , lisaphipps@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Jo Rao, 19 Gelli-deg Street, Maes-y-cwmmer, Hengoed, , CF82 7QJ, , 07999719872, Jorao@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Andrew Whitcombe, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07377942280, andrewwhitcombe@caerphilly.gov.uk