Y cyngor a democratiaeth > Rhestr Bostio

Rhestr Bostio

Grŵp Arweinyddiaeth Craffu

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu. Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Enw, Cyfeiriad1, Cyfeiriad2, Cyfeiriad3, Cyfeiriad4, Cod Post, Ffôn, Ffôn Symudol, E-bost
Cynghorydd Mike Adams, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07840 136176, , michaeladams@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Carol Andrews, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07522 222109, , carolandrews@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Carmen Bezzina, Penallta House, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07757 400201, carmenbezzina@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Donna Cushing, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07974 796515, donnacushing@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd D. Tudor Davies, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 832169, , tudordavies@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Christine Forehead, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 029 20868941, , christineforehead@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Adrian Hussey, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07815 554759, adrianhussey@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Gez Kirby, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07875 150990, gezkirby@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Teresa Parry, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , , teresaparry@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd John Ridgewell, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01495 272387, , johnridgewell@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Margaret Eiddwen Sargent, Penallta House, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 029 20882910, , margaretsargent@caerphilly.gov.uk