Y cyngor a democratiaeth > Rhestr Bostio

Rhestr Bostio

Cabinet

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu. Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Enw, Cyfeiriad1, Cyfeiriad2, Cyfeiriad3, Cyfeiriad4, Cod Post, Ffôn, Ffôn Symudol, E-bost
Cynghorydd Carol Andrews, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07522 222109, , carolandrews@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Shayne Cook, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 864360, , shaynecook@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Miss Elaine Forehead, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07792 566314, , elaineforehead@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Nigel George, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 864360, , nigelgeorge@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Ms Philippa Leonard, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07428 812954, , philippaleonard@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Sean Morgan, C/O Karen Green, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, CF82 7PG, 01443 864400, , seanmorgan@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Chris Morgan, 32 St Davids Drive, Machen, Caerphilly, , CF83 8RH, , 07974111354, Chrismorgan@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd James Pritchard, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 864400, 07854 348033, jamespritchard@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Julian Simmonds, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , , juliansimmonds@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Eluned Stenner, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 864360, , elunedstenner@caerphilly.gov.uk