Y cyngor a democratiaeth > Rhestr Bostio

Rhestr Bostio

Pwyllgor Llywodraethu ac Archwilio

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu. Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Enw, Cyfeiriad1, Cyfeiriad2, Cyfeiriad3, Cyfeiriad4, Cod Post, Ffôn, Ffôn Symudol, E-bost
Cynghorydd Mike Adams, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07840 136176, , michaeladams@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Elizabeth M. Aldworth, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07516 453998, , lizaldworth@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd John Bevan, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07946478691, , johnbevan@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs June Stone, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01633 441409, , junegale@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd David Thomas Hardacre, (Ni roddir cyfeiriad) , 01443 831202, , davidhardacre@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Colin Peter Mann, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07500 057096, colinmann@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Brenda Miles, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07875 379965, brendamiles@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Teresa Parry, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , , teresaparry@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Margaret Eiddwen Sargent, Penallta House, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 029 20882910, , margaretsargent@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd John Ridgewell, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01495 272387, , johnridgewell@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Graham Simmonds, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 838504, , grahamsimmonds@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Julian Simmonds, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , , juliansimmonds@caerphilly.gov.uk
Mr N.D. Yates, (Ni roddir cyfeiriad)