Y cyngor a democratiaeth > Rhestr Bostio

Rhestr Bostio

Pwyllgor Craffu yr Amgylchedd a Chynaliadwyedd

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu. Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Enw, Cyfeiriad1, Cyfeiriad2, Cyfeiriad3, Cyfeiriad4, Cod Post, Ffôn, Ffôn Symudol, E-bost
Cynghorydd Mike Adams, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07840 136176, , michaeladams@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Robert Edward Chapman, 7 Pleasant View, Fochriw, Bargod, , CF81 9JU, 01685 841588, 07852957965, Robertchapman@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Carl John Cuss, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 01685 844860, carlcuss@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd D. Tudor Davies, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 832169, , tudordavies@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Nigel Dix, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01495 227908, , nigeldix@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Colin Elsbury, 13 Bryngwyn, Caerffili, , , CF83 1ES, , 07891 925578, colinelsbury@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mark Evans, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07791 151885, evansm6@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Ann Gair, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07507 656819, anngair@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Adrian Hussey, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07815 554759, adrianhussey@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Stephen Kent, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07974 007414, stephenkent@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Ms Arianna Leonard, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07873 144744, , ariannaleonard@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Denver W.R. Preece, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01495 247584, , denverpreece@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Haydn Pritchard, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07939644298, Haydnpritchard@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd John Eryl Roberts, 15 Graig-Y-Fedw, Abertridwr, Caerffili, , CF83 4AQ, 029 20831668, , johnroberts@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Shane Williams, 14 Cilgant Craiglas, Cefn Fforest, Coed Duon, , NP12 3JY, 01443 830731, , Shanewilliams@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Ceri Wright, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , , Ceriwright@caerphilly.gov.uk