Y cyngor a democratiaeth > Rhestr Bostio

Rhestr Bostio

Gweithgor Cangen Crymlyn - Camlas Sir Fynwy ac Aberhonddu

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu. Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Enw, Cyfeiriad1, Cyfeiriad2, Cyfeiriad3, Cyfeiriad4, Cod Post, Ffôn, Ffôn Symudol, E-bost
Cynghorydd Mike Davies, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07792 852977, mikedavies@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Ms Arianna Leonard, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07873 144744, , ariannaleonard@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Ms Philippa Leonard, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07428 812954, , philippaleonard@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Bob Owen, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07850 906044, bobowen@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Denver W.R. Preece, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01495 247584, , denverpreece@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Julian Simmonds, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , , juliansimmonds@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Carl Thomas, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07737 957339, carlthomas@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Andrew Whitcombe, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 864360, , andrewwhitcombe@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Ross Whiting, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 864360, , rosswhiting@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Nigel George, Ar gyfer y attenion o Karen Green, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, CF82 7PG, 01443 864360, , nigelgeorge@caerphilly.gov.uk
Mr R.J. Dommett, (Ni roddir cyfeiriad)
Mr B. Illman, (Ni roddir cyfeiriad)
Rebecca Barrett, (Ni roddir cyfeiriad)