Y cyngor a democratiaeth > Rhestr Bostio

Rhestr Bostio

Is-bwyllgor Cyswllt â’r Cynghorau Cymunedol

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu. Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Enw, Cyfeiriad1, Cyfeiriad2, Cyfeiriad3, Cyfeiriad4, Cod Post, Ffôn, Ffôn Symudol, E-bost
Cynghorydd Alan Patrick Angel, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07935 272163, , alanangel@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Patricia Cook, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01495 225164, 07811135454, Patriciacook@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Kevin Etheridge, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07572 585063, kevinetheridge@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Ann Gair, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07507 656819, anngair@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Nigel George, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 864360, , nigelgeorge@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Colin Gordon, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07854410137, colingordon@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Dawn Ingram-Jones, 18 Cross Street, Bargod, , , CF81 8RX, 01443 821462, 07484754559, Dawningram-jones@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Teresa Heron, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07531322117, Teresaheron@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Adrian Hussey, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07815 554759, adrianhussey@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Leeroy Jeremiah, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07398 185064, leeroyjeremiah@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Ms Philippa Leonard, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07428 812954, , philippaleonard@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Amanda McConnell, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07988813975, Amandamcconnell@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Teresa Parry, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , , teresaparry@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Judith Ann Pritchard, 14 Clos Barry, Penpedairheol, Hengoed, , CF82 8HJ, 01443 832785, , Judithpritchard@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Carl Thomas, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07737 957339, carlthomas@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Lindsay Geoffrey Whittle, Ty Watkyn, 4a Heol yr Eglwys, Abertridwr, Caerffili, CF83 4DL, 02920 831076, , lindsaywhittle@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Jill Winslade, 70 Bryn Dolwen, Bedwas, Caerphilly, , CF83 8EH, , 07923942149, Jillwinslade@caerphilly.gov.uk
Community Councillor D. Berry, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor M. Stretch, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor H. Llewellyn, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor Chris Morgan, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor George Edwards, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor Phil Bevan, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor Delwyn Davies, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor Paul Roberts, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor K. Stanworth, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor Catrin Moss, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor Rhiannon Stone, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor Adrian Stone, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor Mrs G. Davies, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor Mrs Belinda Gingell, (Ni roddir cyfeiriad)
B. Allen, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor D.T. Williams, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor Anthony Davies, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillr John Leek, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor Tony Graham, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor Terry Hall, (Ni roddir cyfeiriad)
Mr. G. James, (Ni roddir cyfeiriad)
Mr J. Hold, (Ni roddir cyfeiriad)
Amanda Pallister, (Ni roddir cyfeiriad)
Rebecca Kedward, (Ni roddir cyfeiriad)
Mr. A. Hoskins, (Ni roddir cyfeiriad)
Mrs. D. Gronow, (Ni roddir cyfeiriad)
Mrs H. Treherne, (Ni roddir cyfeiriad)
Ms C. Mortimer, (Ni roddir cyfeiriad)
Helen Williams, (Ni roddir cyfeiriad)
Marcia Jones, (Ni roddir cyfeiriad)
Emma Sullivan, (Ni roddir cyfeiriad)