Cysylltwch â ni
Canolfan newyddion
Fy tudalennau
English
Search for:
CAERPHILLY.GOV.UK
Tasgau poblogaidd
Preswylydd
Busnes
Pethau i'w gwneud
Y Cyngor
Cymerwch ran
Menu
Tasgau poblogaidd
Preswylydd
Busnes
Pethau i'w gwneud
Y Cyngor
Cymerwch ran
Y cyngor a democratiaeth
> Presenoldeb mewn cyfarfodydd
Presenoldeb mewn cyfarfodydd
Amrediad dyddiad:
Pwyllgor:
Dewiswch bwyllgor
Pob un
Aber Valley Area Forum
Animal Trespass Committee
Awdurdod Trafnidiaeth Prifddin
Bedwas and Trethomas Colliery
Bedwas Country Park
Best Value Forum
Blaenau Gwent and Caerphilly L
Cabinet
Cabinet ar y Cyd Cytundeb Ddin
Cabinet as Trustees of Dafydd
Cabinet fel Ymddiriedolwr dros
Cabinet fel Ymddiriedolwyr Sef
Cabinet Sub Committee (Welsh H
Cabinet Sub-Committee of Corpo
Caerphilly Basin Area Forum
Caerphilly County Borough Coun
Caerphilly County Borough Coun
Caerphilly Domestic Abuse Foru
Caerphilly Health Alliance Ste
Caerphilly Local Health Board
Caerphilly Mountain Countrysid
Cearphilly Local Access Forum
Children First Members Task Gr
Citizens Advice Bureau Sub-Com
Civil Marriage Sub-Committee
Clywch Enquiry Working Group
Commissioning Sub-Committee
Community Review Working Party
Consultation Committee
Core Group
Corporate Office Accommodation
Cyd-bwyllgor Corfforaethol (CJ
Cyd-bwyllgor Craffu
Cydbwyllgor Corfforaethol De-d
Cydbwyllgor Craffu Bwrdd Gwasa
Cydbwyllgor Ymgynghorol
Cyngor
Cyngor Ymgynghorol Sefydlog ar
Cynhelir Cynhadledd Sefydlog (
Democratic Renewal Project Boa
Direct Services Board
Early Years Development and Ch
Economic Development and Touri
Eitemau Gwybodaeth - Pwyllgor
Eitemau Gwybodaeth - Pwyllgor
Eitemau Gwybodaeth - Pwyllgor
Eitemau Gwybodaeth - Pwyllgor
Eitemau Gwybodaeth – Pwyllgor
Eitemau Gwybodaeth – Pwyllgor
Eitemau Gwybodaeth – Pwyllgor
Eitemau Gwybodaeth – Pwyllgor
Eitemau Gwybodaeth – Pwyllgor
Eitemau Gwybodaeth – Pwyllgor
Fairer Charging Policy Committ
Fforwm Mynediad Lleol Caerffil
Finance Committee
Forthcoming Meetings
Greater Bargoed Area Forum
Grwp Gorchwyl a Gorffen ar fyn
Grŵp Arweinyddiaeth Craffu
Grŵp Arweinyddiaeth Craffu Hys
Grŵp Cyswllt Bryn Compost
Grŵp Gorchwyl a Gorffen ar fyn
Grŵp Gorchwyl a Gorffen Codi T
Grŵp Gorchwyl a Gorffen Rhyddh
Grŵp Gorchwyl Meysydd Parcio C
Grŵp Rheoli Canol Tref Bargod
Grŵp Rheoli Canol Tref Caerffi
Grŵp Rheoli Canol Tref Coed Du
Grŵp Rheoli Canol Tref Rhisga
Grŵp Rheoli Canol Tref Trecely
Grŵp Rheoli Canol Tref Ystrad
Grŵp Tasg Afon Rhymni
Grŵp Tasg Tai Caerffili
Gweithgor Cangen Crymlyn - Cam
Gwybodaeth
Highways Transportation and Pu
Housing Committee
Housing Harmonisation Committe
Housing Task Group (WHQS)
Hysbysiad am Benderfyniad y Ff
Hysbysiad o Benderfyniad Is-bw
Hysbysiad o Benderfyniad y Cab
Hysbysiad o Benderfyniad y Pwy
Hysbysiad o Benderfyniad y Pwy
Hysbysiad o Benderfyniad y Pwy
Hysbysiad o benderfyniadau'r P
Hysbysiad o Benderfyniadau'r P
Hysbysiad Penderfyniad y Cabin
Hysbysiad Penderfynu'r Panel G
Hysbysiadau am Benderfyniad Is
Hysbysiadau am Benderfyniadau'
Hysbysiadau o Benderfyniad y P
Hysbysiadau o Benderfyniadau'r
Hysbysiadau o Benderfyniadau'r
Hysbysiadau o Benderfyniadau'r
Hysbysiadau o Benderfyniadau'r
Hysbysiadau o Benderfyniadau'r
Hysbysiadau o Benderfyniadau'r
Hysbysiadau o Benderfyniadau'r
Hysbysiadau o Benderfyniadau'r
Hysbysiadau o Benderfyniadau'r
Hysbysiadau o Benderfyniadau'r
Hysbysiadau o Benderfyniadau'r
Hysbysiadau o Benderfyniadau'r
Hysbysiadau o Benderfyniadau'r
Hysbysiadau Penderfyniad Pwyll
Hysbysiadau Penderfyniad y Cyn
Hysbysiadau Penderfyniad y Pan
Hysbysiadau Penderfyniad y Pwy
Hysbysiadau Penderfyniad y Pwy
Hysbysiadau Penderfyniadau Cab
Hysbysiadau Penderfyniadau Grŵ
Hysbysiadau Penderfynu Grŵp Go
Hysbysiadau Penderfynu y Cyd-b
Hysbysiadau Penderfynu y Pwyll
Illegal Off-Road Motorcycling
Implementation Advisory Group
Improving Health in Wales
Industrial Liaison Working Par
Is-bwyllgor Cyswllt â’r Cyngho
Is-Bwyllgor Cyswllt y Sector G
Is-bwyllgor Tacsi a Chyffredin
Is-bwyllgor Trwyddedu a Gamblo
Joint Review Working Party
L G Sub Committee
Land Reclamation Sub-Committee
Leisure Libraries and Communit
Llancaiach Fawr Sub-Committee
Local Agenda 21 Committee
Lower Islwyn Area Forum
Machen Quarry Liaison Group
Members Services Working Party
Mid Valleys East Area Forum
Mid Valleys West Area Forum
Millennium Sub-Committee
Mobile Food Kiosk Working Grou
Modernisation Working Group
Non Residental Social Services
Panel Apeliadau
Panel Grantiau i'r Sector Gwir
Panel Ymgynghorol Datblygu Cyn
Penallta Colliery Liaison Grou
Performance and Strategy Commi
Personnel Committee
Private Finance Initiative
Property Committee
Prosiect Gwyrdd Joint Scrutiny
Public Protection Committee
Pwyllgor Apwyntiadau
Pwyllgor Archwilio a Disgyblu
Pwyllgor Awdit
Pwyllgor Cabinet Hawliau'r Tra
Pwyllgor Craffu Addysg
Pwyllgor Craffu Addysg a Gwasa
Pwyllgor Craffu Adfywio a'r Am
Pwyllgor Craffu Corfforaethol
Pwyllgor Craffu Partneriaethau
Pwyllgor Craffu Polisi ac Adno
Pwyllgor Craffu Tai a'r Amgylc
Pwyllgor Craffu Tai ac Adfywio
Pwyllgor Craffu Trosedd ac Anr
Pwyllgor Craffu yr Amgylchedd
Pwyllgor Craffu’r Gwasanaethau
Pwyllgor Cynllunio
Pwyllgor Cyswllt y Sector Gwir
Pwyllgor Gwasanaethau Democrat
Pwyllgor Iawndal Pensiynau
Pwyllgor Iawndal Pensiynau – H
Pwyllgor Iechyd a Diogelwch Co
Pwyllgor Llywodraethu ac Archw
Pwyllgor Safonau
Pwyllgor Tacsi a Chyffredinol
Pwyllgor Trethdalwyr Annomesti
Pwyllgor Trwyddedu a Gamblo
Rationalisation Sub-Committee
Recycling Panel
Registration Representations C
Regrading Review Panel
Rhestr Cynllunio Wythnosol
Rhybudd Penderfyniad y Pwyllgo
Road Safety Sub-Committee
Safeguarding Vulnerable Childr
Senior Remuneration Committee
Social Services Committee
Social Services Joint Scrutiny
Social Services Scrutiny Commi
Special Educational Needs Comm
Straying Animals
Technical Environmental and Ho
Technical Scrutiny Committee
Traffic Management Liaison For
Transportation Committee
Upper Rhymney Valley Area Foru
Upper Rhymney Valley Task Forc
Working Party
Working Party on Safeguarding
Y Cabinet fel Ymddiriedolwr Hy
Y Cabinet fel Ymddiriedolwyr C
Cyd-bwyllgor Craffu, 18 cyfarfodydd
Aelod
Yn bresennol
Cynghorydd Stephen Kent
12
Cynghorydd Steve Skivens
7
Cynghorydd Mrs Elizabeth M. Aldworth
13
Cynghorydd Alan Gerald Higgs
2
Cynghorydd Mrs Teresa Parry
12
Cynghorydd David Thomas Hardacre
0
Cynghorydd Roy Saralis
9
Cynghorydd Mrs June Stone
2
Cynghorydd Alan Collis
5
Cynghorydd Nigel George
4
Cynghorydd John Bevan
0
Cynghorydd Colin Elsbury
7
Cynghorydd Mrs Margaret Eiddwen Sargent
2
Cynghorydd Ms Philippa Leonard
4
Cynghorydd Derek Havard
3
Cynghorydd Lindsay Geoffrey Whittle
12
Cynghorydd James Emmanuel Fussell
5
Cynghorydd Mrs Patricia Cook
9
Cynghorydd Mike Adams
16
Cynghorydd Colin Gordon
10
Cynghorydd Denver W.R. Preece
9
Cynghorydd Nigel Dix
9
Cynghorydd Carl John Cuss
15
Cynghorydd Donna Cushing
9
Cynghorydd Gez Kirby
5
Cynghorydd Mark Evans
14
Cynghorydd Julian Simmonds
8
Cynghorydd Sean Morgan
6
Cynghorydd Mrs Lisa Phipps
10
Cynghorydd Judith Ann Pritchard
10
Cynghorydd David Harse
10
Cynghorydd Mrs Philippa Marsden
2
Cynghorydd Gaynor Denise Oliver
0
Cynghorydd Ms Arianna Leonard
12
Cynghorydd Lindsey Harding
5
Cynghorydd Lyndon John Binding
1
Cynghorydd Carol Andrews
5
Cynghorydd Mrs Carmen Bezzina
4
Cynghorydd Shayne Cook
3
Cynghorydd Mike Davies
1
Cynghorydd Kevin Etheridge
12
Cynghorydd Andrew Farina-Childs
14
Cynghorydd Ann Gair
15
Cynghorydd Adrian Hussey
13
Cynghorydd Vincent James
3
Cynghorydd Leeroy Jeremiah
9
Cynghorydd Brenda Miles
12
Cynghorydd Bob Owen
14
Cynghorydd John Ridgewell
4
Cynghorydd Jon Scriven
1
Cynghorydd Graham Simmonds
1
Cynghorydd Carl Thomas
10
Cynghorydd Andrew Whitcombe
12
Cynghorydd Ross Whiting
2
Cynghorydd Walter Williams
13
Cynghorydd Ben Zaplatynski
3
Cynghorydd Robert William Gough
3
Cynghorydd D. Tudor Davies
12
Cynghorydd John Eryl Roberts
11
Cynghorydd Tom Williams
3
Cynghorydd Mrs Dianne Price
6
Cynghorydd Colin Peter Mann
13
Cynghorydd Jan Jones
3
Cynghorydd Charlotte Bishop
9
Cynghorydd John Taylor
6
Cynghorydd Robert Edward Chapman
8
Cynghorydd Janine Reed
3
Cynghorydd Jill Winslade
9
Cynghorydd Marina Chacon-Dawson
10
Cynghorydd Wynne David
3
Cynghorydd Teresa Heron
8
Cynghorydd Shane Williams
10
Cynghorydd Kristian Woodland
9
Cynghorydd Mansel Powell
10
Cynghorydd Jo Rao
5
Cynghorydd Gary Enright
9
Cynghorydd Ceri Wright
9
Cynghorydd Jim Sadler
1
Cynghorydd Greg Ead
9
Cynghorydd Dawn Ingram-Jones
9
Cynghorydd Amanda McConnell
11
Cynghorydd Chris Morgan
2
Cynghorydd Haydn Pritchard
10
Cynghorydd Anne Broughton-Pettit
9
Cynghorydd Gary Johnston
13
Cynghorydd Alan Patrick Angel
8
Councillor Elizabeth Davies
2
Cynghorydd Phillip J. Bevan
1
Cynghorydd Martyn Paul James
5
Cynghorydd Mrs Christine Forehead
9
Cynghorydd Mrs Eluned Stenner
5
Cynghorydd Miss Elaine Forehead
4
Cynghorydd Kevin Dawson
0
Cynghorydd James Pritchard
4
Cynghorydd Mrs Barbara Avril Jones
2
Cynghorydd David Vincent Poole
0
Cyngor, 393 cyfarfodydd
Aelod
Yn bresennol
Cynghorydd Stephen Kent
114
Cynghorydd Keith Vivian Reynolds
59
Cynghorydd Dave Rees
48
Cynghorydd Steve Skivens
108
Cynghorydd Mrs Elizabeth M. Aldworth
122
Councillor Mrs Gina Bevan
32
Cynghorydd Alan Gerald Higgs
97
Cynghorydd Mrs Teresa Parry
68
Cynghorydd David Thomas Hardacre
80
Cynghorydd Roy Saralis
102
Cynghorydd Mrs June Stone
100
Cynghorydd Alan Collis
49
Cynghorydd Nigel George
130
Cynghorydd Mrs Jean Summers
40
Cynghorydd John Bevan
94
Cynghorydd Colin Elsbury
106
Cynghorydd Huw Rhodri Davies
59
Cynghorydd Mrs Margaret Eiddwen Sargent
79
Cynghorydd Ms Philippa Leonard
110
Councillor Harry Ashley Andrews
42
Cynghorydd Derek Havard
103
Cynghorydd Allan Rees
38
Cynghorydd Lindsay Geoffrey Whittle
118
Cynghorydd James Emmanuel Fussell
89
Cynghorydd Mrs Anne Blackman
49
Cynghorydd Ken James
56
Cynghorydd Mrs Patricia Cook
70
Cynghorydd Dennis Bolter
36
Cynghorydd Mike Adams
125
Councillor Rhianon Passmore
45
Cynghorydd Colin Gordon
132
Cynghorydd Denver W.R. Preece
112
Cynghorydd Nigel Dix
90
Cynghorydd Carl John Cuss
133
Cynghorydd Donna Cushing
55
Cynghorydd Gez Kirby
108
Cynghorydd Mark Evans
89
Cynghorydd Julian Simmonds
82
Cynghorydd Sean Morgan
123
Cynghorydd Mrs Lisa Phipps
84
Cynghorydd Judith Ann Pritchard
74
Cynghorydd Mrs Phyllis Ann Griffiths
39
Cynghorydd David Harse
62
Cynghorydd Mrs Philippa Marsden
58
Cynghorydd Gaynor Denise Oliver
83
Councillor Diana Ellis
7
Cynghorydd Ms Arianna Leonard
58
Cynghorydd Lindsey Harding
55
Cynghorydd Lyndon John Binding
85
Cynghorydd Carol Andrews
65
Cynghorydd David Gwyn Carter
51
Cynghorydd Mrs Carmen Bezzina
50
Cynghorydd Shayne Cook
66
Cynghorydd Mike Davies
47
Cynghorydd Kevin Etheridge
66
Cynghorydd Andrew Farina-Childs
68
Cynghorydd Ann Gair
65
Cynghorydd Adrian Hussey
69
Cynghorydd Vincent James
37
Cynghorydd Leeroy Jeremiah
60
Cynghorydd Brenda Miles
62
Cynghorydd Chris Hawker
57
Cynghorydd Bob Owen
61
Cynghorydd John Ridgewell
49
Cynghorydd Jon Scriven
45
Cynghorydd Graham Simmonds
46
Cynghorydd Carl Thomas
62
Cynghorydd Andrew Whitcombe
66
Cynghorydd Ross Whiting
56
Cynghorydd Walter Williams
65
Cynghorydd Ben Zaplatynski
52
Councillor Colin Durham
31
Cynghorydd Robert William Gough
104
Cynghorydd Lyn Ackerman
49
Cynghorydd D. Tudor Davies
128
Cynghorydd John Eryl Roberts
111
Cynghorydd Hefin Wyn David
52
Cynghorydd Tom Williams
114
Cynghorydd Mrs Dianne Price
90
Cynghorydd Colin Peter Mann
132
Cynghorydd Mrs Katherine R. Baker
50
Cynghorydd Jan Jones
73
Cynghorydd Charlotte Bishop
24
Cynghorydd John Taylor
114
Councillor Michael Gray
36
Cynghorydd Robert Edward Chapman
16
Cynghorydd Janine Reed
14
Cynghorydd Jill Winslade
15
Cynghorydd Marina Chacon-Dawson
16
Cynghorydd Wynne David
98
Cynghorydd Teresa Heron
14
Cynghorydd Shane Williams
16
Cynghorydd Kristian Woodland
13
Cynghorydd Mansel Powell
17
Cynghorydd Jo Rao
12
Cynghorydd Gary Enright
15
Cynghorydd Ceri Wright
15
Cynghorydd Jim Sadler
7
Cynghorydd Greg Ead
13
Cynghorydd Dawn Ingram-Jones
14
Cynghorydd Robin Woodyatt
58
Cynghorydd Amanda McConnell
16
Cynghorydd Chris Morgan
16
Cynghorydd Haydn Pritchard
16
Cynghorydd Anne Broughton-Pettit
13
Cynghorydd Leon Gardiner
53
Cynghorydd Gary Johnston
107
Cynghorydd Alan Patrick Angel
88
Councillor Elizabeth Davies
6
Cynghorydd Andrew Lewis
60
Cynghorydd Graham John Hughes
46
Cynghorydd Phillip J. Bevan
74
Cynghorydd Martyn Paul James
104
Cynghorydd Keith Lloyd
59
Councillor Gerald Jones
37
Cynghorydd Michael J. Prew
57
Cynghorydd Mrs Christine Forehead
105
Cynghorydd Mrs Eluned Stenner
122
Cynghorydd Miss Elaine Forehead
96
Cynghorydd Kevin Dawson
59
Cynghorydd James Pritchard
128
Cynghorydd Mrs Barbara Avril Jones
87
Cynghorydd David Vincent Poole
102
Pwyllgor Craffu Tai ac Adfywio, 27 cyfarfodydd
Aelod
Yn bresennol
Cynghorydd Alan Gerald Higgs
5
Cynghorydd John Bevan
5
Cynghorydd Colin Elsbury
14
Cynghorydd Mrs Margaret Eiddwen Sargent
10
Cynghorydd Ms Philippa Leonard
12
Cynghorydd Mrs Patricia Cook
4
Cynghorydd Mike Adams
7
Cynghorydd Donna Cushing
10
Cynghorydd Gez Kirby
18
Cynghorydd Mrs Lisa Phipps
6
Cynghorydd Judith Ann Pritchard
6
Cynghorydd Gaynor Denise Oliver
3
Cynghorydd Lindsey Harding
16
Cynghorydd Shayne Cook
0
Cynghorydd Adrian Hussey
5
Cynghorydd Leeroy Jeremiah
4
Cynghorydd Bob Owen
19
Cynghorydd John Ridgewell
13
Cynghorydd Andrew Whitcombe
11
Cynghorydd Walter Williams
25
Cynghorydd Ben Zaplatynski
16
Cynghorydd Robert William Gough
14
Cynghorydd Mrs Dianne Price
7
Cynghorydd Colin Peter Mann
3
Cynghorydd Jill Winslade
5
Cynghorydd Shane Williams
6
Cynghorydd Greg Ead
6
Cynghorydd Amanda McConnell
6
Cynghorydd Mrs Christine Forehead
16
Pwyllgor Cynllunio, 433 cyfarfodydd
Aelod
Yn bresennol
Cynghorydd Dave Rees
34
Cynghorydd Mrs Elizabeth M. Aldworth
103
Cynghorydd Alan Gerald Higgs
63
Cynghorydd David Thomas Hardacre
14
Cynghorydd Roy Saralis
43
Cynghorydd Mrs June Stone
52
Cynghorydd Nigel George
35
Cynghorydd Mrs Jean Summers
32
Cynghorydd John Bevan
48
Cynghorydd Huw Rhodri Davies
37
Cynghorydd Derek Havard
0
Cynghorydd James Emmanuel Fussell
102
Cynghorydd Mrs Anne Blackman
15
Cynghorydd Mrs Patricia Cook
20
Cynghorydd Dennis Bolter
43
Cynghorydd Mike Adams
131
Cynghorydd Nigel Dix
30
Cynghorydd Julian Simmonds
64
Cynghorydd Gaynor Denise Oliver
52
Cynghorydd Lindsey Harding
18
Cynghorydd Carol Andrews
51
Cynghorydd David Gwyn Carter
56
Cynghorydd Mike Davies
51
Cynghorydd Adrian Hussey
73
Cynghorydd Brenda Miles
65
Cynghorydd Chris Hawker
13
Cynghorydd John Ridgewell
42
Cynghorydd Andrew Whitcombe
57
Cynghorydd Ross Whiting
36
Cynghorydd Robert William Gough
96
Cynghorydd Tom Williams
36
Cynghorydd John Taylor
114
Cynghorydd Robert Edward Chapman
24
Cynghorydd Wynne David
66
Cynghorydd Shane Williams
22
Cynghorydd Kristian Woodland
16
Cynghorydd Mansel Powell
23
Cynghorydd Greg Ead
18
Cynghorydd Dawn Ingram-Jones
9
Cynghorydd Leon Gardiner
39
Cynghorydd Alan Patrick Angel
52
Cynghorydd Andrew Lewis
35
Cynghorydd Phillip J. Bevan
2
Cynghorydd Keith Lloyd
36
Cynghorydd Mrs Eluned Stenner
41
Cynghorydd Mrs Barbara Avril Jones
17
Pwyllgor Gwasanaethau Democrataidd, 38 cyfarfodydd
Aelod
Yn bresennol
Councillor Mrs Gina Bevan
6
Cynghorydd Mrs Margaret Eiddwen Sargent
23
Cynghorydd Allan Rees
2
Cynghorydd Donna Cushing
6
Cynghorydd Gez Kirby
30
Cynghorydd Julian Simmonds
1
Cynghorydd Sean Morgan
3
Cynghorydd Mrs Lisa Phipps
10
Cynghorydd Judith Ann Pritchard
4
Cynghorydd Mrs Phyllis Ann Griffiths
7
Cynghorydd Gaynor Denise Oliver
9
Cynghorydd Carol Andrews
11
Cynghorydd David Gwyn Carter
12
Cynghorydd Kevin Etheridge
1
Cynghorydd Andrew Farina-Childs
5
Cynghorydd Adrian Hussey
17
Cynghorydd Leeroy Jeremiah
14
Cynghorydd Graham Simmonds
6
Cynghorydd Carl Thomas
13
Cynghorydd Andrew Whitcombe
5
Cynghorydd Ross Whiting
8
Cynghorydd Walter Williams
10
Cynghorydd Lyn Ackerman
1
Cynghorydd D. Tudor Davies
31
Cynghorydd Hefin Wyn David
11
Cynghorydd Mrs Dianne Price
12
Cynghorydd Colin Peter Mann
34
Cynghorydd Jan Jones
14
Cynghorydd John Taylor
16
Cynghorydd Jill Winslade
3
Cynghorydd Wynne David
27
Cynghorydd Jim Sadler
0
Cynghorydd Greg Ead
2
Cynghorydd Amanda McConnell
4
Cynghorydd Phillip J. Bevan
17
Cynghorydd Martyn Paul James
5
Cynghorydd Mrs Christine Forehead
23
Cynghorydd Mrs Eluned Stenner
13
Cynghorydd Miss Elaine Forehead
2
Pwyllgor Tacsi a Chyffredinol, 20 cyfarfodydd
Aelod
Yn bresennol
Cynghorydd Mrs Elizabeth M. Aldworth
4
Cynghorydd Mrs June Stone
12
Cynghorydd John Bevan
9
Cynghorydd Lindsay Geoffrey Whittle
5
Cynghorydd Mrs Patricia Cook
2
Cynghorydd Dennis Bolter
0
Cynghorydd Mike Adams
5
Cynghorydd Colin Gordon
2
Cynghorydd Denver W.R. Preece
14
Cynghorydd Donna Cushing
7
Cynghorydd Julian Simmonds
12
Cynghorydd Mrs Phyllis Ann Griffiths
0
Cynghorydd David Harse
10
Cynghorydd Gaynor Denise Oliver
0
Cynghorydd Mike Davies
11
Cynghorydd Kevin Etheridge
9
Cynghorydd Chris Hawker
2
Cynghorydd John Ridgewell
11
Cynghorydd Jon Scriven
1
Cynghorydd Ross Whiting
10
Cynghorydd Walter Williams
13
Cynghorydd John Eryl Roberts
11
Cynghorydd Mrs Dianne Price
9
Cynghorydd Mrs Katherine R. Baker
1
Cynghorydd Jan Jones
1
Cynghorydd Wynne David
14
Cynghorydd Teresa Heron
1
Cynghorydd Shane Williams
1
Cynghorydd Greg Ead
1
Cynghorydd Andrew Lewis
2
Cynghorydd Phillip J. Bevan
7
Cynghorydd Martyn Paul James
0
Cynghorydd Keith Lloyd
1
Pwyllgor Trwyddedu a Gamblo, 9 cyfarfodydd
Aelod
Yn bresennol
Cynghorydd Mrs Elizabeth M. Aldworth
2
Cynghorydd Mrs June Stone
6
Cynghorydd John Bevan
5
Cynghorydd Lindsay Geoffrey Whittle
2
Cynghorydd Mrs Patricia Cook
1
Cynghorydd Dennis Bolter
0
Cynghorydd Mike Adams
3
Cynghorydd Colin Gordon
1
Cynghorydd Denver W.R. Preece
7
Cynghorydd Donna Cushing
2
Cynghorydd Julian Simmonds
4
Cynghorydd Mrs Phyllis Ann Griffiths
0
Cynghorydd David Harse
5
Cynghorydd Gaynor Denise Oliver
0
Cynghorydd Mike Davies
6
Cynghorydd Kevin Etheridge
5
Cynghorydd Chris Hawker
1
Cynghorydd John Ridgewell
5
Cynghorydd Jon Scriven
1
Cynghorydd Ross Whiting
4
Cynghorydd Walter Williams
5
Cynghorydd John Eryl Roberts
6
Cynghorydd Mrs Dianne Price
4
Cynghorydd Mrs Katherine R. Baker
0
Cynghorydd Jan Jones
1
Cynghorydd Wynne David
5
Cynghorydd Teresa Heron
1
Cynghorydd Shane Williams
1
Cynghorydd Greg Ead
0
Cynghorydd Andrew Lewis
1
Cynghorydd Phillip J. Bevan
3
Cynghorydd Martyn Paul James
0
Cynghorydd Keith Lloyd
0
gwasanaethau a i y
a
b
c
ch
d
dd
e
f
ff
g
ng
h
i
l
ll
m
n
o
p
ph
r
rh
s
t
th
u
w
y