Y cyngor a democratiaeth > Rhestr Bostio

Rhestr Bostio

Pwyllgor Cyswllt y Sector Gwirfoddol

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu. Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Enw, Cyfeiriad1, Cyfeiriad2, Cyfeiriad3, Cyfeiriad4, Cod Post, Ffôn, Ffôn Symudol, E-bost
Cynghorydd Robert Edward Chapman, 7 Pleasant View, Fochriw, Bargod, , CF81 9JU, 01685 841588, 07852957965, Robertchapman@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Patricia Cook, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01495 225164, 07811135454, Patriciacook@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Kevin Etheridge, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07572 585063, kevinetheridge@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd James Emmanuel Fussell, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07725 191365, jamesfussell@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Colin Gordon, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 864360, , colingordon@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Teresa Parry, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , , teresaparry@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Denver W.R. Preece, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01495 247584, , denverpreece@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Dianne Price, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 836679, , dianneprice@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Haydn Pritchard, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07939644298, Haydnpritchard@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Jim Sadler, 30 Farm Close, Oakdale, , , NP12 0DS, 01495 220230, , Jimsadler@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Eluned Stenner, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 864360, , elunedstenner@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Lindsay Geoffrey Whittle, Ty Watkyn, 4a Heol yr Eglwys, Abertridwr, Caerffili, CF83 4DL, 02920 831076, , lindsaywhittle@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Shane Williams, 14 Cilgant Craiglas, Cefn Fforest, Coed Duon, , NP12 3JY, 01443 830731, , Shanewilliams@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Walter Williams, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07788 131633, walterwilliams@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Jill Winslade, 70 Bryn Dolwen, Bedwas, Caerphilly, , CF83 8EH, , 07923942149, Jillwinslade@caerphilly.gov.uk
Sam Howells, (Ni roddir cyfeiriad)
Simon Ellington, (Ni roddir cyfeiriad)
Mrs C. Williams, (Ni roddir cyfeiriad)
Lisa Tibbs, (Ni roddir cyfeiriad)
Mr M. Featherstone, (Ni roddir cyfeiriad)
Judith Pritchard, (Ni roddir cyfeiriad)
Ms Katy Stevenson, (Ni roddir cyfeiriad)
Ms M. Snowden, (Ni roddir cyfeiriad)
Ms Lowri Jones, (Ni roddir cyfeiriad)
Ms Carlie Loring, (Ni roddir cyfeiriad)
Margaret Lippard, (Ni roddir cyfeiriad)
K. Sutcliffe, (Ni roddir cyfeiriad)
Roger Evans, (Ni roddir cyfeiriad)
Nyree George-Titley, (Ni roddir cyfeiriad)
Ms M. Jones, (Ni roddir cyfeiriad)
Mr J. Wade, (Ni roddir cyfeiriad)
Mrs M. Wade, (Ni roddir cyfeiriad)
Catherine Gregory, (Ni roddir cyfeiriad)
Ms J. Tippins, (Ni roddir cyfeiriad)
Rich Hassett, (Ni roddir cyfeiriad)
Mrs D. Lovering, (Ni roddir cyfeiriad)
Community Councillor H. Llewellyn, (Ni roddir cyfeiriad)
Mr J. Goldsworthy, (Ni roddir cyfeiriad)
Chief Inspector Amanada Thomas, (Ni roddir cyfeiriad)