Y cyngor a democratiaeth > Rhestr Bostio

Rhestr Bostio

Grŵp Tasg Tai Caerffili

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu. Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Enw, Cyfeiriad1, Cyfeiriad2, Cyfeiriad3, Cyfeiriad4, Cod Post, Ffôn, Ffôn Symudol, E-bost
Mrs D. Moore, (Ni roddir cyfeiriad)
Ms M. James, (Ni roddir cyfeiriad)
Ms R. Thompson, (Ni roddir cyfeiriad)
Mrs. S. Jones, (Ni roddir cyfeiriad)
Cynghorydd Shayne Cook, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 864360, , shaynecook@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Donna Cushing, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07974 796515, donnacushing@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Colin Gordon, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 864360, , colingordon@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Adrian Hussey, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07815 554759, adrianhussey@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Amanda McConnell, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07988813975, Amandamcconnell@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Dianne Price, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 836679, , dianneprice@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Jon Scriven, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07583 909915, , jonscriven@caerphilly.gov.uk
Mr C. Davies, (Ni roddir cyfeiriad)