Y cyngor a democratiaeth > Rhestr Bostio

Rhestr Bostio

Pwyllgor Craffu’r Gwasanaethau Cymdeithasol

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu. Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Enw, Cyfeiriad1, Cyfeiriad2, Cyfeiriad3, Cyfeiriad4, Cod Post, Ffôn, Ffôn Symudol, E-bost
Cynghorydd Charlotte Bishop, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07881 794288, , bishoc@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Anne Broughton-Pettit, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07908855803, Annebroughton-pettit@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Donna Cushing, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07974 796515, donnacushing@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Marina Chacon-Dawson, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF83 7PG, 01443 821492, , Marinachacon-Dawson@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Robert Edward Chapman, 7 Pleasant View, Fochriw, Bargod, , CF81 9JU, 01685 841588, 07852957965, Robertchapman@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Patricia Cook, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01495 225164, 07811135454, Patriciacook@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Kevin Etheridge, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , , kevinetheridge@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mark Evans, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07791 151885, evansm6@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd David Harse, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01685 841634, 07866 678785, davidharse@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Teresa Heron, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07531322117, Teresaheron@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Leeroy Jeremiah, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07398 185064, leeroyjeremiah@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Dianne Price, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 836679, , dianneprice@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Judith Ann Pritchard, 14 Clos Barry, Penpedairheol, Hengoed, , CF82 8HJ, 01443 832785, , Judithpritchard@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Jo Rao, 19 Gelli-deg Street, Maes-y-cwmmer, Hengoed, , CF82 7QJ, , 07999719872, Jorao@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Steve Skivens, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 02920 888798, , steveskivens@caerphilly.gov.uk
Ali Gough, (Ni roddir cyfeiriad)
Cynghorydd Ms Arianna Leonard, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07873 144744, , ariannaleonard@caerphilly.gov.uk